Lễ đón Thủ tướng Phạm Minh Chính tại San Francisco
(TTXVN/Vietnam+)|18/09/2023 08:04
Chiều 17/9/2023 (giờ địa phương), Thủ tướng đến San Francisco bắt đầu chuyến tham dự Phiên thảo luận chung Cấp cao Khóa 78 Đại Hội đồng Liên hợp quốc, kết hợp hoạt động song phương tại San Francisco.
Chiều 17/9/2023 (giờ địa phương), Thủ tướng Phạm Minh Chính đến San Francisco bắt đầu chuyến tham dự Phiên thảo luận chung Cấp cao Khóa 78 Đại Hội đồng Liên hợp quốc, kết hợp hoạt động song phương tại Hoa Kỳ. Trong ảnh: Lễ đón Thủ tướng Phạm Minh Chính tại San Francisco. (Ảnh: Dương Giang/TTXVN)Đại sứ Việt Nam tại Hoa Kỳ Nguyễn Quốc Dũng đón Thủ tướng Phạm Minh Chính tại San Francisco. (Ảnh: Dương Giang/TTXVN)Lễ đón Thủ tướng Phạm Minh Chính tại San Francisco. (Ảnh: Dương Giang/TTXVN)
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.