Ngày 31 tháng 1, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh Đắk Nông Hồ Văn Mười đã đến thăm Hợp tác xã Công nghệ cao Đắk Ha, xã Đắk Ha và Hợp tác xã Thương mại- Dịch vụ Sáng Farm, xã Quảng Sơn (Đắk Glong).
ADQuảng cáo
Ngày 31 tháng 1, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch Ủy ban nhân dân tỉnh Đắk Nông Hồ Văn Mười đã đến thăm Hợp tác xã Công nghệ cao Đắk Ha, xã Đắk Ha và Hợp tác xã Thương mại- Dịch vụ Sáng Farm, xã Quảng Sơn (Đắk Glong).
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.