Các cơ quan, đơn vị tặng hoa chúc mừng Báo Đắk Nông
Nhóm P.V•02/06/2024 16:19
Ngày 2/6, nhân dịp Báo Đắk Nông tổ chức Lễ kỷ niệm 20 năm ra số báo đầu tiên (2004 - 2024), Tỉnh ủy, HĐND, UBND tỉnh; các cơ quan, đơn vị trên địa bàn tỉnh đã đến chung vui, tặng hoa chúc mừng.
ADQuảng cáo
Những lẵng hoa tươi thắm, lời chúc mừng, sự quan tâm của các bộ, ngành Trung ương, Tỉnh ủy, HĐND, UBND tỉnh; các cơ quan, đơn vị là động lực để tập thể cán bộ, viên chức, người lao động Báo Đắk Nông tiếp tục làm tốt hơn nữa nhiệm vụ chính trị được giao, xứng đáng là tiếng nói của Đảng bộ, chính quyền, diễn đàn tin cậy của Nhân dân.
Đồng chí Lê Quốc Minh, Ủy viên Ban Chấp hành T.Ư Đảng, Tổng Biên tập Báo Nhân Dân, Phó Trưởng Ban Tuyên giáo Trung ương, Chủ tịch Hội Nhà báo Việt Nam tặng hoa chúc mừng Báo Đắk NôngĐồng chí Lưu Văn Trung, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh tặng lẵng hoa của Thường trực Tỉnh ủy cho Báo Đắk NôngPhó Chủ tịch UBND tỉnh Đắk Nông Tôn Thị Ngọc Hạnh tặng lẵng hoa của UBND tỉnh chúc mừng Báo Đắk NôngLãnh đạo Báo Lâm Đồng chúc mừng Báo Đắk Nông nhân dịp Kỷ niệm 20 năm ra số báo đầu tiênLãnh đạo Báo Đắk Lắk chúc mừng Báo Đắk Nông với những thành tích đạt được qua 20 nămLãnh đạo Báo Gia Lai chúc mừng Báo Đắk Nông ngày càng lớn mạnhĐảng ủy Bộ Tư lệnh Binh đoàn 16 và Báo Đắk Nông đã phối hợp tuyên truyền nhiều năm quaBáo Đắk Nông và Đồn Biên phòng Đắk Dang là hai đơn vị kết nghĩa nhiều năm quaCông ty Cổ phần Sách và thiết bị trường học tỉnh Đắk Nông chúc mừngĐại diện Báo Tài nguyên Môi trường tại Đắk Nông tặng hoa chúc mừngNhà báo Phan Anh Tuấn, nguyên phóng viên Báo Đắk Nông, hiện đang công tác tại Báo Lao Động tại Đắk Lắk tặng hoa chúc mừngNhà báo Nguyễn Công Lý, Trưởng Văn phòng đại diện Báo Nhân Dân tại Đắk Lắk là một trong những phóng viên đầu tiên của Báo Đắk Nông
Bình luận của bạn đã được gửi và sẽ hiển thị sau khi được duyệt bởi ban biên tập.
Ban biên tập giữ quyền biên tập nội dung bình luận để phù hợp với qui định nội dung của Báo.